Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tại Sao??

Go down

Tại Sao?? Empty Tại Sao??

Bài gửi  minhhang minhhang Sat Feb 28, 2009 12:42 pm

Uh thì người ta có quyền ghét ss,ai cũng có quyền ghét một người nào đó,mà không cần lý do,Nhưng Ghét ss thì không được,em không thể chấp nhận được ss à,Uh thì em không khóc,chẳng có gì cả,vứt nó đi,vứt nó qua một bên đi
Nhưng rồi nước mắt vẫn chảy,vẫn khóc
Nào là người ta nói ss điệu,ss chảnh,ss chẳng có gì cả,nói ss đến mức độ không thể thấy được con người ss còn có những điểm tốt nào,Ờ thì em bất lực,em không chữi được họ,không có quyền,Nhưng ss biết em đau đến mức nào không,Uh thì người ta nói,ss chẳng có gì để em phải khóc,uh người ta nói ss chỉ là thần tượng...Oh thần tượng uh,Không em không nghĩ thế đâu ss à,uh thì chúng ta ở xa nhau,chỉ thích trên một cái khoảng cách nào đó,nhưng với em ss ở rất gần,ss có một chỗ đứng trong trái tim em,....
Uh thì em không làm được gì,em bất lực rồi ss à,Người ta chữi ss,mà em thì cứ ngồi đây,Em chỉ muốn chứng minh cho họ thấy ss không như thế,nhưng rồi liệu em chứng minh bằng cách nào người ta còn ghét ss không
Ss biết mỗi lần họ chữi ss như thế,em thương ss lắm,em nghĩ ss đã nghe được những lời họ nó,ss đóng cửa phòng lại và khóc một mình,ss cố kêu em hãy giải thích cho họ,nhưng em giải thích bằng cách nào đây,....Uh thì em là fan ss,cái gì cũng khen ss,còn người ta là anti,người ta có thể nói xấu đủ điều,Sao hai cái lại trái ngược thế hả ss,...mỗi lần như vậy,em chỉ biết tư an ủi mình,tự nghĩ rằng ss HEbe và ella đang ở bên cạnh ss,..2 ss ấy hiểu ss hơn ai hết
Nhưng nếu..một ngày cả thế giới này ghét ss,ai cũng ghét ss cả,thì em phải nói sao,em không thể không nghĩ,cũng không thể bỏ qua cho họ,nhưng rồi cái cách em làm,là lại tự đau một mình
Rồi bây giờ em thích từ Ren Glacial,ở ngoài thì ss rất dễ thương,trong ss không mạnh mẽ,luôn yêu đời,..nhưng bây giờ,em muốn con người ss mạnh mẽ lên,lạnh lùng để không phải gục ngã,ko phải đau trước những lời họ nói,...REN GLACIAL

em có thể làm tất cả,chỉ để người ta đừng chữi ss nữa,đừng nói ss là con này con kia,vì như thế em còn đau hơn ss (_ _~)
Em sẽ không ghét họ,vì em biết,cái họ trả lại cho em "là ghét ss".,Vì thế em sẽ thương kẻ thù mình,để một ngày họ nhận ra rằng ss không như họ nghĩ Like a Star @ heaven

minhhang minhhang

Bạn đến từ : Buôn Ma Thuột