Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÌM QUÊN

Go down

TÌM QUÊN Empty TÌM QUÊN

Bài gửi  minhhang minhhang Sat Feb 28, 2009 12:46 pm

Anh!!!

Đã lâu rồi ,chúng mình chưa nói với nhau những gì nhung nhớ mang trong đáy lòng ...Có thật là chúng ta đã quên nhau không .Hay chỉ là một lớp áo che phủ tấm lòng đắng cay .Thật ra có nhiều lúc em cũng muốn tìm quên ,để mong cho tâm hồn mình tìm lại phút yên tỉnh .Nhưng ....khi cố quên thì lại càng cố nhớ...
...Hôm nay tình cờ nghe bản nhạc Sầu lẻ bóng của nhạc sĩ Anh Bằng có những câu :
"Người ơi khi cố quên là khi lòng nhớ thêm .Dòng đời là chuổi tiếc nhớ .Mợ vui là lúc ngàn đắng vay xé tâm hồn...... Lòng mình thầm nhớ dì vãng .Đau thương từ lúc vừa bước chân vào đường yêu ..." ..làm em chợt nhớ đến chuyện tình của hai chúng ta .... Like a Star @ heaven
Anh !!!
Anh có biết có những đêm trăn trở đối diện với bóng đen bao trùm cảnh vật .Em thấy mình thật cô đơn ...Em thật sự mơ ước có anh bên cạnh để đươc tựa đầu vào vai anh ; nũng nịu mà nghe từng hơi ấm chuyền vào cơ thể ...Nhưng thực tế chỉ là mộng hão ..Và anh thật xa cách ngút ngàn .Trong bóng tối em chỉ còn nghe được con tim mình thỗn thức .Chợt cảm giác một làn nước lạnh đang trãi dài trên má ...Thì ra em đã khóc .......Khóc cho nỗi buồn của em và cho cuộc tình của chúng ta .Bây giờ thì em chỉ muốn ...

minhhang minhhang

Bạn đến từ : Buôn Ma Thuột

- Similar topics