Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

em xin loi nhung em ko con yeu anh

Go down

em xin loi nhung em ko con yeu anh Empty em xin loi nhung em ko con yeu anh

Bài gửi  minhhang minhhang Sun Mar 01, 2009 4:24 pm

Like a Star @ heaven Anh đi đi, anh cứ đi đi, em không giữ anh lại làm gì, cho dù lòng em cũng đau lắm. Mấy bữa nay, em rất nhớ anh, nhớ nhiều lắm, mọi kỉ niệm cứ tràn về,và hình như em mong có anh ở bên để sống lại những năm tháng ấy. Người ta bảo, mối tình đầu là khó phai nhất và sẽ không thể nào quên nó, đúng thế thật, em không thể quên anh cho dù em chính là người quyết định rời khỏi anh trước. Xin lỗi anh, ngàn lần xin lỗi anh, em biết trái tim anh tan nát vì em, nhưng như thế sẽ là tốt nhất cho anh anh biết không. Em không thể ở bên anh suốt đời, chúng ta trái lí tưởng, ngược con đường quá, sớm muộn chúng ta cũng phải chia tay, vậy thì níu kéo thêm làm gì, như thế sẽ còn đau hơn vạn lần anh ạ. Em đã từng yêu anh, yêu nhiều hơn bản thân mình, nhưng đó là quá khứ, khi tình yêu rời bỏ em, em làm sao mà ở lại bên anh được, nếu ở lại, sẽ chỉ có thuơng và đau thôi, không có tình yêu,anh có mong thế hay không? Anh cứ quên em, quên em đi để tìm một người mới, anh sẽ hạnh phúc hơn em rất nhiều, vì tình yêu đang bên anh, chỉ có điều, anh đừng đặt tình yêu ấy vào em nữa, đi đi anh, em không giữ anh lại bên mình đâu, em không muốn là một kẻ íck kỉ, đi đi anh, nhưng hãy nói với em một lời. Anh đừng im lặng như thế, chửi mắng em cũng được nhưng em xin anh hãy nói một lời, em có đáng để anh hận anh ghét đến mức chuyển chỗ cũng không nói một lời với em không? Anh làm thế em đau lắm, như vậy em lại nhớ anh, và em không tập trung làm gì được, thật kì quái phải không anh? Em cũng từng nghĩ, em có thể làm mọi việc tốt đẹp hơn nếu không có anh làm vướng bận, chỉ cần anh đừng phiền đến em, mọi thứ sẽ tốt, vậy mà giờ em lại đang cầu xin anh, giờ em hiểu, trái tim có cái lí riêng của nó, và em không thể sống chỉ bằng lí trí của mình. Em đã chờ anh nói với em một câu, như một người bạn, vậy mà sao anh cứ lặng im? đừng như thế, hãy nói đi anh một lời thôi, để tim em không đau, lòng em không nhói. Nói gì đi anh, đừng im lặng, em không yêu anh nữa, nhưng một ngày anh sẽ hiểu, anh là mối tình duy nhất của em. Em đã nhớ anh!!!

minhhang minhhang

Bạn đến từ : Buôn Ma Thuột

- Similar topics