Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

xin loi anh yeu!!!!!!

Go down

xin loi anh yeu!!!!!! Empty xin loi anh yeu!!!!!!

Bài gửi  minhhang minhhang Sun Mar 01, 2009 4:26 pm

Ngày xưa khi em yêu anh thì anh luôn hờ hững và xem em có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao, mỗi lần 2 đứa cãi nhau thì em luôn là người phải xin lỗi anh trước mặc dù anh biết em rất ghét nói lời xin lỗi. Em luôn chạy theo anh.. khi thấy anh chọc giỡn với người con gái khác... em cũng ko dám giận mà chỉ biết âm thầm mình em biết, có lúc em đã giận anh thực sự thì anh lại xin lỗi... đúng , anh xin lỗi rồi ko bao giờ biết lỗi của mình cả... Dù vậy em vẫn chịu đựng vì mong có ngày anh sẽ quan tâm đến em nhiều hơn 1 chút.
Đã quá nhiều lần anh làm em thất vọng quá.... em biết anh dối em nhiều chuyện nhưng em ko muốn nói ra vì có nói cũng chẵng còn ý nghĩa gì nữa... Em mệt mỏi lắm anh bit hok?? Giờ đây, có người thật sự yêu thương em.. nhưng em chia tay anh ko phải vì người đó mà là vì em mệt mỏi và ko muốn wen anh nữa. KHi em nhận ra em đã hết yêu anh thì giờ đây anh lại là người chạy theo em, nhưng anh biết ko, giờ những câu nói yêu thương của anh dành cho em bây giờ thực sự với em nó vô nghĩa rồi anh à. Xin lỗi người em đã từng yêu.

pig bounce

minhhang minhhang

Bạn đến từ : Buôn Ma Thuột