Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bị bỏ rơi

Go down

Bị bỏ rơi Empty Bị bỏ rơi

Bài gửi  minhhang minhhang Wed Mar 04, 2009 1:05 pm

Sau khi bị người ấy bỏ rơi em chợt cảm thấy xung quanh chẳng còn gì níu kéo em nữa...

Lúc trước, bạn bè không hiểu gì em cả! em thấy mình đã vấp ngã em muốn đứng lên nhưng không biết làm sao?

"Yêu một người không có lỗi". Mọi người thường nói với em như thế. Em đã chinh phục được trái tim của anh ấy, sau gần 2 tháng rưỡi chúng em quen nhau trong sự nhút nhát của bản thân.

Chúng em học chung 1 lớp, trong suốt thời gian quen nhau, anh ấy đã cho em hết bất ngờ này, đến nỗi đau khác, rồi sang niềm hạnh phúc kia. Em đã dành cho anh ấy trọn trái tim. Tất cả tình yêu em có em đã dành cho anh ấy không chút chi li, tính toán.

Nhưng...em không ngờ anh ấy đã bỏ rơi em chẳng vì một lý do gì, trong lúc em đang bay cao! Anh ấy nói: "Người cần anh ấy là em, chứ thật ra anh ấy không cần em tí nào!"

Nỗi đau đớn trong tim em đã giằn vặt em trong suốt thời gian mất anh ấy. Em không dám tin vào ai nữa. Vào lớp học em không nói chuyện với ai. Em từ bỏ những người bạn. Và cũng từ đó việc học của em bị giảm sút rõ rệt!

Em rất bất mãn về cuộc sống. Em thấy mình rất ngu ngốc. Nhưng thật ra em chẳng còn bất cứ con đường nào cho bản thân cả. Em rất cần 1 người thật sự yêu em, để cùng em vượt qua thời gian gian khó này, nhưng thật khó, vì giờ đây em đã trở thành 1 cô bé tự ti, bất mãn với cuộc sống và...tất cả.

Giờ đây em chỉ biết rằng, em đang rất yêu anh ấy. Em chẳng thể nào quê anh ấy được. Em phải làm gì bây giờ? Mong các anh chị cho em một lời khuyên?

bounce rabbit

minhhang minhhang

Bạn đến từ : Buôn Ma Thuột