Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng

4 posters

Go down

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng Empty Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng

Bài gửi  PốnG_ladykiss Sat Mar 14, 2009 5:25 pm

Liệu khi đọc những dòng chữ mang đậm phong cách "kịch nói" dưới đây, ai có thể tin nhỉ?
Cho đến giờ phút này, ai cũng biết clip 3x của nữ sinh Đà Nẵng chỉ là clip giả, nhưng có nhất thiết phải "sáng tác" ra một câu chuyện nghe lố bịch như vậy để câu thêm page views???

Từ vài tấm ảnh mát mẻ trót đem ra khoe, L. bị bạn “chơi xấu”, biến cô bạn trở thành nạn nhân của vụ nữ sinh lộ clip nóng rầm rĩ trong suốt thời gian qua. Thực chất đó chỉ là clip giả.

L. vốn là cựu học sinh THPT T – ĐN. Một lần L. khoe với vài người bạn trong lớp mấy bức hình khá hot chụp với bạn trai, lỡ trớn cô bạn hùng hồn: “Còn có clip nữa cơ”.

Lúc nhìn bạn bè tròn mắt ngạc nhiên L. cũng chưa nghĩ đến hậu quả nghiêm trọng. Tuy nhiên, phải đến sau tết vừa rồi tin đồn “clip sex với bạn trai” của L. lan rộng, cô bạn mới giật mình

Lúc đầu, trong trường rộn lên thông tin một bạn nữ sinh trong trường quay cảnh quan hệ với bạn trai bị tung lên mạng, L. không nghĩ nạn nhân chính là mình.

Nhưng rồi bạn bè bắt đầu lầm rầm, nhiều bạn đã lùng sục khắp nơi để kiếm cho được video “dài đến mười mấy phút” để tận mắt xem. L. lên tận trang web cung cấp “clip sex” đó xem thực hư như thế nào mới tá hỏa ra: hai hình “nóng” chụp L. ôm bạn trai đăng ngay trang đầu topic làm hình minh họa, ở dưới là một video sex dài đến mười mấy phút, mất tiếng, và nhân vật chính..lạ hoắc lạ hươ.

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng SieuthiNHANH200903147211mwq4zjfhyt14867
Không biết làm thế nào mà hai hình trong máy mình bị lọt ra ngoài, lại còn gán ghép vào video kia, L. sốc thật sự. Bạn bè trong lớp thì còn ái ngại, nhưng trong trường lại bàn tán rôm rả.

Đến bây giờ L. thành “hot click” trên mạng, với tần suất được tìm kiếm nhiều nhất, chỉ cần gõ vài chữ liên quan sẽ có vô ngàn link hình thật, video giả tung hỏa mù. Nạn nhân thì không hiểu vì sao, chỉ có cư dân mạng nóng dần lên, chuyển file cho nhau tốc độ chóng mặt.

Sau một thời gian không chịu nổi cú sốc, L. phải xin nghỉ học và chuyển sang trường khác – Trung tâm giáo dục thường xuyên của một quận tại Đà Nẵng.

Đến nhà L. những ngày này chẳng khác gì có đám tang, L. trốn ru rú ở nhà, rất ngại ngần không muốn tiếp xúc mọi người, cũng chẳng nói năng gì cả. Bạn ấy cũng không dám đến lớp nữa, hiện đang nghỉ học ở nhà.

Bạn thân của L, B. kể: “L quyết định nghỉ học sau khi có một bài báo nói là clip chính là của nó, còn tự bịa ra nó phải trốn tránh mọi người, trong khi sự thật L chỉ khoe mấy bức hình khá mát mẻ của mình thôi”

Nhiều bạn bè trong lớp cũng rất thông cảm với L. C. (bạn trong lớp) nói: “Giá như bạn ấy đừng bất cẩn để hình lọt vào tay kẻ xấu, trở thành nạn nhân lúc nào không hay”. Trang web đăng clip và hình của L, sau một vài ngày cũng đã ở trong tình trạng “404 Website not found”. Chỉ còn L, vẫn hứng chịu cú sốc tinh thần không tránh khỏi được.

Thầy C. (hiệu trưởng trường cũ của bạn L.) nhắn nhủ: “Lúc đọc bài báo kể về học sinh trường chúng tôi quay “clip đen”, chúng tôi đã tiến hành xác minh nhưng bạn đó không phải là học sinh của trường nữa. Tuy nhiên, qua sự việc này nhà trường, cũng như phụ huynh, mong muốn các em hãy chín chắn và chịu trách nhiệm với chính mình hơn, đừng vì một phút nhất thời dẫn đến hiệu quả khó lường”.
PốnG_ladykiss
PốnG_ladykiss

Bạn đến từ : nói để tụi mày ném đá vào nhà tao ak`

http://360.yahoo.com/ri_yu_lovekut3boy

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng Empty Re: Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng

Bài gửi  bOO_nO1 Mon Mar 16, 2009 10:55 am

Oack Oack
cAj" nAj` hjNh nhU tUj thAy" o dAU oY`
bOO_nO1
bOO_nO1

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng Empty Re: Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng

Bài gửi  r4nhc0n_x1x0n Mon Mar 16, 2009 2:24 pm

Hết nói !!! chưa thấy con nèo n-g-u như con nì !!! ai bẩu khoe thì chết Sad Sad Sad Sad
r4nhc0n_x1x0n
r4nhc0n_x1x0n

Bạn đến từ : Thiên Đường

Thêm một câu chuyện sáng tác về clip của nữ sinh Đà Nẵng Empty nh0xc0nonline

Bài gửi  Nh0xc0nonline Mon Mar 16, 2009 5:42 pm

chui ghe dzay?binh tinh di naz`
Nh0xc0nonline
Nh0xc0nonline

Bạn đến từ : the gioi ao

http://360.yahoo.com/traitimanh_segattenem_1994

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics