Lớp 9B Trần Hưng Đạo 2008 - 2009
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tjnh 0nljne

Go down

Tjnh 0nljne Empty Tjnh 0nljne

Bài gửi  Nh0xc0nonline Sun Feb 01, 2009 1:05 pm

Tình Online chuyện tình yêu xảy ra ở 1 thế giới hòan tòan khác 1 thế giới ảo nơi mà bạn có thể tìm thấy những cuộc tình thóang qua để xui đuổi đi cai cảm giác cô đơn của đời sống bên ngòai, khi bạn nhìn thấy 1 đôi tình nhân hạnh phúc và cũng mong ước được như vậy .Nhưng ban ti`m thấy tình yêu thông qua internet đó chỉ là những cuộc vui chơi qua đường mà số người thật lòng thì rất ít , bạn đưng nên kì vọng quá nhiều vào những mối tình online , tình online cơ hội có kết quả chỉ là 10% nếu bạn đã từng nếm được cái cảm giác " tình online " thì đừng ngủ quên vì nó ko đơn giản như bạn nghĩ .Có lẽ tôi cung vậy đã có 1 thời nào đó tôi yêu thương 1 ai đó trện mạng , tôi biết rằng giữa tôi và họ có tình cảm nhưng sống trên đời này chẳng có gì hòan hảo cứ ngỡ là mình đã thật sự khắn khít những cũng ko thể tránh khỏi " xa mặt cách lòng" tốt nhất la` bạn nên sống thực tế hơn sống thật với thê giưới bên ngòai .Đừng nên quá ưu mê và chìm dắm trong tình online để rồi bạn sẽ cảm thấy đau khổ thật nhiều tôi đã thấy rất nhiều những cảnh đó và cuối cùng tôi cũng ko thể tránh khỏi bầy giờ trong đầu tôi chỉ la` tương lai nhưng có thể con đường phía trước thật chông gai và cũng cố thể tôi sẽ ngã quỵ xuống khi chưa đến dỉnh vinh quang , nhưng bằng lòng tin và 1 chút sức mạnh yếu ớt của mình tôi sẽ cố gắng hết sức mình và quên đi cái thê giới ảo này 1 thê giới nhiều vui buồn và dau khổ .Ko biết mai này tôi sẽ ra sao ? có thể là thành đạt hoặc là thất bại ko biết sẽ ở cái nào trong 2 thứ đó nhưng mà tất cả đều nằm trong bàn tay mình ,quang trọng biết là mình có thể điều khiển đôi bàn tay ấy 1 cách khéo léo hay ko .Tôi chỉ có 1 mong ước mỏng manh la mẹ sẽ được sống hạnh phúc thật nhiều với người mẹ yêu thương (tôi biết đó ko phải là cha ) nhưng tôi hiểu điều đó và cũng ko buồn , tôi muosn cả cha và mẹ ai cũng hạnh phúc
Nh0xc0nonline
Nh0xc0nonline

Bạn đến từ : the gioi ao

http://360.yahoo.com/traitimanh_segattenem_1994

- Similar topics